Bộ 2 Thanh RAM PC G.Skill 16GB (8GBx2) Ripjaws Tản Nhiệt DDR4 F4-3000C16D-16GVRB – Hàng Chính Hãng
Thông tin chi tiết
| Thương hiệu | G.Skill |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Loại RAM | PC |
| Loại RAM | DDR4 |
| RAM | 16GB (8GBx2) |
| Bus | 3000MHz |
| Độ trễ | 16-18-18-38 |
| Điện áp | 1.35V |
| SKU | 3397586228001 |
| Model | F4-3000C16D-16GVRB |
Ram DDR4 Gskill 16G/3000 Ripjaws V (2x 8GB) (F4-3000C16D-16GVRB)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Thiết kế gam màu rực rỡ
PCI Computer review như sau: Bộ 2 Thanh RAM PC G.Skill 16GB (8GBx2) Ripjaws Tản Nhiệt DDR4 F4-3000C16D-16GVRB không chỉ được thiết kế với kiểu dáng mới, mà còn còn sở hữu gam màu đỏ rực, Ripjaws chắc chắn là một lựa chọn tuyệt vời. Đặc biệt, thiết bị được thiết kế với chiều cao mô-đun 42mm phù hợp với hầu hết các tản nhiệt CPU quá khổ.
Nâng cấp mạnh hơn
Tốc độ xử lý nhanh chóng
Dịch vụ cài win tận nơi hcm PCI nhận thấy. Sử dụng chuẩn bộ nhớ DDR4 mới nhất có tốc độ nhanh hơn các dòng DDR3 đến 30% với tốc độ bus 3000MHz cho phép hệ thống máy tính xử lý nhiều tác vụ cùng lúc mà không bị chậm máy. Không những thế, tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh chóng, đảm bảo an toàn cho dữ liệu giúp bạn dễ dàng thao tác và sử dụng các chương trình trên máy tính của mình, rút ngắn thời gian thực thi nhanh chóng các tác vụ đa nhiệm và nâng cao hiệu suất công việc của bạn.
Bền bỉ và tuổi thọ lâu dài
Thông số kỹ thuật
- Memory Type: DDR4
- Capacity: 16GB (8GBx2)
- Multi-Channel Kit: Dual Channel Kit
- Tested Speed: 3000MHz
- Tested Latency: 16-18-18-38
- Tested Voltage: 1.35v
- Registered/Unbuffered: Unbuffered
- Error Checking: Non-ECC
- SPD Speed: 2133MHz
- SPD Voltage: 1.20v
- Fan lncluded: No
- Height: 42 mm / 1.65 inch
Giới thiệu Ram D4 Gskill 16G/3000 Ripjaws V (2x 8GB) (F4-3000C16D-16GVRB)
Cảm nhận sự vội vàng của Ripjaws V
Tốc độ truyền nhanh
Được kiểm tra nghiêm ngặt về tính tương thích và độ tin cậy
Tô màu lên
Chiều cao mô-đun 42mm
Tiếp nối truyền thống về khả năng tương thích làm mát CPU hậu mãi, Ripjaws V được thiết kế với chiều cao mô-đun 42mm phù hợp với hầu hết các tản nhiệt CPU quá khổ.
Dung lượng cực cao lên tới 128GB
Hiệu quả năng lượng
Ram D4 Gskill 16G/3000 Ripjaws V được thiết kế với điện áp thấp 1,2V ~ 1,35V ở tiêu chuẩn DDR4, điều này làm giảm 20% yêu cầu điện áp bộ nhớ từ bộ dụng cụ bộ nhớ DDR3! Bây giờ hệ thống của bạn có thể hoạt động nhanh hơn mà không cần trở thành một thiết bị gia nhiệt đắt tiền.
Hỗ trợ XMP 2.0
Thông số chi tiết
Hãng sản xuất: Gskill Ripjaws V
Model: v
Chuẩn: DDR4
Dung lượng: 16GB (2 x8GB)
Bus: 3000Mhz
Điện áp: 1.35V
Độ trễ Cas: CL16-18-18-38
Pin: 288-Pin
Hỗ trợ: Intel XMP 2.0
Ram PC Kingston Fury Beast RGB 8GB DDR4 3600MHz - Nâng Cấp Hiệu Năng Gaming