Màn Hình cong Samsung 32″ LC32JG51FDEXXV (1920×1080/VA/144Hz/4ms) giá rẻ sài gòn tphcm
Đánh giá Màn hình LCD Samsung 32″ LC32JG51FDEXXV
Giới thiệu chung
Hiệu năng
Sản phẩm tối ưu hóa trải nghiệm xem của bạn với màn hình lớn 32 inch cùng độ cong 1800R và góc nhìn rộng 178 độ, đáp ứng rằng mọi điểm trên màn hình đều cách đều mắt bạn. Nhờ đó, bạn sẽ có được cảm giác đắm chìm trong không gian giải trí rộng lớn và hoàn toàn thoải mái. Bạn cũng đã được thưởng thức phương diện rộng với độ lệch hình và độ biến màu thấp hơn, cũng giống có được hình ảnh tốt hơn cho game, phim ảnh hay bất cứ hoạt động thư giãn gần gũi nào.
Tiếp đến, màn hình LCD Samsung LC32JG51FDEXXV được chuẩn bị công nghệ tấm nền VA từ Samsung mang đến tỷ suất tương phản tối ưu 3000:1, giúp bạn trải nghiệm hình ảnh với sắc màu sống động và chân thực hơn. Bên cạnh đó, sản phẩm giúp dùng thử chơi game động thái của bạn trở nên tốt hơn với tần số quét lên đến 144 Hz, làm giảm thiểu giật hình, xé hình và hiện tượng bóng mờ khi chuyển động. Sản phẩm cũng có thể có khả năng tuỳ chỉnh tần số 60 Hz hoặc 144 Hz khi cần thiết, ngay trên màn hình mà chẳng cần phải truy cập vào thanh tác vụ.
Cấu hình chi tiết
| Hãng sản xuất | Samsung |
| Model | LC32JG51FDEXXV |
| Kích thước màn hình | 32inch |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | VA |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Màu sắc hiển thị | 16.7M |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Tần số quét | 144Hz |
| Cổng kết nối | HDMI®-inDisplay Port |
| Thời gian đảm bảo | 4ms |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Điện năng tiêu thụ | 59 W |
| Kích thước | 724.0 x 428.1 x 96.7 mm (Không chân đế)724.0 x 530.9 x 242.8 mm (Gồm chân đế) |