Màn Hình cong Samsung 27″ LC27F390FHEXXV (1920×1080/VA/60Hz/4ms/FreeSync) giá rẻ sài gòn tphcm
Màn Hình cong Samsung 27″ LC27F390FHEXXV
Màn Hình Cong Hoàn Hảo cho Trải Nghiệm Hình Ảnh Tối Ưu
Khám phá trải nghiệm Hình Ảnh Sống Động thật sự với màn hình cong Samsung 27 inch LC27F390FHEXXV. Bao trùm mọi giác quan như một rạp phim iMax thực thụ, độ cong màn hình 1800R với nửa đường kính vòng cung 1800mm cho độ cong tối ưu, tạo nên góc nhìn tốt hơn, tăng cường độ sâu và giảm thiểu xao nhãng. Bất kể là phim trực tuyến, chương trình TV hay game động thái hấp dẫn, màn hình Samsung sẽ cuốn bạn vào toàn cầu đa phương tiện sống động.
Màn Hình 1800R và Chế Độ Bảo Vệ Mắt Hiệu Quả
LCD Samsung 27 inch LC27F390FHEXXV sở hữu đường cong màn hình 1800R: độ cong tối ưu hơn của màn hình 1800R giúp mắt dễ dàng theo dõi màn hình đồng thời giữ khoảng cách xem hoàn hảo. Thử nghiệm lâm sàng được triển khai bởi khoa Mắt, đại học Quốc gia Seoul. So sánh với TV màn hình phẳng, kết quả cho biết người dùng giảm mỏi mắt rõ rệt lúc xem màn hình cong. Chế Độ Bảo Vệ Mắt: giảm mỏi mắt và tăng cường dùng thử xem bằng cách giảm lượng ánh màu tươi sáng xanh, vốn gây mỏi mắt do kích thích võng mạc. Chống Nhấp Nháy: công nghệ chống nhấp nháy giúp giảm độ lấp láy màn hình, giúp bạn nhìn màn hình dễ chịu hơn.
Hình Ảnh Hoàn Hảo với Công Nghệ Màn Hình Cao Cấp của Samsung
Chơi Game Hấp Dẫn Mượt Mà
Vẻ Ngoài Ấn Tượng với Thiết Kế Cong Thời Trang
Màn hình cong ấn tượng: với độ mỏng bỡ ngỡ 11.9mm, chỉ bằng một cây bút bi, độ cong màn hình mỏng hơn màn hình thế hệ trước. Chân đế tối giản: chân đế thanh lịch làm tăng sắc đẹp của màn hình cong siêu mỏng.