Màn Hình cong Samsung 32″ LC32F391FWEXXV (1920×1080/VA/60Hz/4ms) giá rẻ sài gòn tphcm
Màn Hình cong Samsung 32 inch LC32F391FWEXXV
Màn Hình Cong Tối Ưu Nhất và Chế Độ Bảo Vệ Mắt Hiệu Quả
Khám phá dùng thử Hình Ảnh Sống Động thật sự với màn hình cong Samsung 32 inch LC32F391FWEXXV . Bao trùm mọi cảm quan như 1 rạp phim iMax thực thụ, độ cong màn hình 1800R với nửa đường kính vòng cung 1800mm cho độ cong tối ưu, tạo nên phương diện tốt hơn, tăng cường độ sâu và giảm thiểu xao nhãng. Bất kể là phim trực tuyến, chương trình TV hay game hành động hấp dẫn, màn hình Samsung sẽ cuốn bạn vào thế giới đa phương tiện sống động.
Màn Hình 1800R và Chế Độ Bảo Vệ Mắt Hiệu Quả
Đường cong tối ưu hơn của màn hình 1800R: độ cong tối ưu hơn của màn hình Samsung 32 inch LC32F391FWEXXV giúp góc nhìn thân mật hơn những màn hình khác và giúp cho mắt nhẹ nhõm theo dõi toàn màn hình mà chẳng cần xoay trở cho dùng thử hình ảnh đơn giản hơn. Thử nghiệm lâm sàng được triển khai bởi khoa Mắt, đại học Quốc gia Seoul. So sánh với TV màn hình phẳng, kết quả cho biết người sử dụng giảm mỏi mắt lúc xem màn hình cong.
Hình Ảnh Hoàn Hảo với Công Nghệ Màn Hình Cao Cấp của Samsung
Thiết Kế Ấn Tượng Với Màn Hình Cong Siêu Mỏng
Màn hình cong siêu mỏng ấn tượng: với độ mỏng kinh ngạc 11.9mm, chỉ bằng một cây bút bi, độ cong màn hình mỏng hơn một nửa so với màn hình cong thế hệ trước. Chân đế tối giản: chân đế thanh lịch làm tăng sắc đẹp của màn hình cong siêu mỏng. Sắc trắng bóng bẩy: sắc trắng hoàn hảo ở mặt sau màn hình mang đến vẻ ngoài thời trang và hiện đại.
Chế Độ Chơi Game Mê Hoặc
Tiết Kiệm Năng Lượng, Bảo Vệ Môi Trường
Cấu hình chi tiết
| Nhà sản xuất | Samsung |
| Kích thước màn hình | 31.5 inch |